Stjórn kjördćmisráđs

Stjórn kjördćmisráđs Sjálfstćđisflokksins í Norđausturkjördćmi
Ađalfundur síđast 27.04.2019


Formađur
Kristinn Frímann Árnason | kelahus@simnet.is | 695 1968

Varaformađur
Oddný Björk Daníelsdóttir | oddbdan@gmail.com | 865 0593

Ritari
Stefán Friđrik Stefánsson | stebbifr@simnet.is | 847 8492

Gjaldkeri
Ţórhallur Harđarson | thorhallurhardarson@gmail.com | 892 3091

Međstjórnendur
Almar Marinósson | almarm@simnet.is | 868 9670
Ásgeir Logi Ásgeirsson | asgeir@norlandia.is | 660 3959
Baldvin Jónsson | baldvinjons@gmail.com | 822 6840 (formađur KUSNA)
Guđrún Ragna Einarsdóttir | gudrunragna@egilsstadir.is | 899 6865
Harpa Halldórsdóttir | brekkusida10@gmail.com | 691 6710
Íris Ósk Gísladóttir | irisoskgisladottir@gmail.com | 848 9435
Jakob Sigurđsson | hlid@centrum.is | 893 9505
Jón Orri Guđjónsson | jonorri@simnet.is | 869 4610
María H. Marinósdóttir | mariamarinos@simnet.is | 861 5339
Olga Gísladóttir | olga@kopasker.is | 869 7672
Ragnar Sigurđsson | raustehf@simnet.is | 698 3760
Sigurđur Ingvi Gunnţórsson | siggi1998@gmail.com | 896 7960



Varastjórn
Anna Alexandersdóttir | annaa@egilsstadir.is | 847 0129
Sindri Karl Sigurđsson | sindri@svn.is | 864 9823
Ţorgrímur Daníelsson | dagvar@mi.is | 893 1804
Hilmar Gunnlaugsson | hilmar@sokn.is | 580 7902
Ívar Breki Benjamínsson | ivarb1313@gmail.com | 690 9058

Karl Lauritzson | karl.lauritzon@simnet.is | 861 1994
Anna Rósa Magnúsdóttir | annarosamagnusd@gmail.com | 892 5506
Leifur Hallgrímsson | leifur@myflug.is | 896 4420
Andrés Elísson | addie@simnet.is | 892 8657
Elías Gunnar Ţorbjörnsson | 
elias@akmennt.is | 868 6892
Ágústa Björnsdóttir | agustabj@simnet.is | 866 8300
Hannes Höskuldsson | hanneshh@simnet.is | 864 1020
Samúel Karl Sigurđsson | samuels@olis.is | 894 8271
Svava Lárusdóttir | svava@skolar.sfk.is 
| 861 3295
Davíđ Ţór Sigurđarson | david.sigurdarson@alcoa.com | 843 7785

Svćđi

Sjálfstćđisflokkurinn á Akureyri  | Ađsetur: Kaupangi v/Mýrarveg  |  Ritstjóri Íslendings: Stefán Friđrik Stefánsson  |  XD-Ak á facebook