Sjálfstćđisfélög í Norđausturkjördćmi

Norđausturkjördćmi

Kristinn Frímann Árnason

kelahus@gmail.com

Kjördćmisfélag ungra - KUSNA

Hjörvar Blćr Guđmundsson

hjorvar15@gmail.com

Fulltrúaráđiđ Akureyri

Ásgeir Örn Blöndal

asgeirorn@pacta.is

Sjálfstćđisfélag Akureyrar

Jóhann Gunnar Kristjánsson 

johanngk@gmail.com

Málfundafélagiđ Sleipnir, Akureyri

Stefán Friđrik Stefánsson

stebbifr@simnet.is

Vörn, félag sjálfstćđiskvenna á Akureyri

Svava Ţórhildur Hjaltalín

svavah@akmennt.is

FUS Vörđur, Akureyri

Kristján Blćr Sigurđsson 

kristjanbs@me.com

Fulltrúaráđiđ Eyjafirđi

Reynir Helgi Schiöth

thuridj@simnet.is

Sjálfstćđisfélagiđ Hrísey

Kristinn Frímann Árnason

kelahus@simnet.is

Sjálfstćđisfélag Dalvíkurbyggđar

Gunnar Eiríksson

 gunneir00@gmail.com

Sjálfstćđisfélagiđ Drangćingur

Sjálfstćđisfélagiđ Einar Ţverćingur

Jón Viđar Ţorsteinsson

Baldur Helgi Benjamínsson

brakandi@simnet.is

baldur.benjaminsson@gmail.com

Fulltrúaráđiđ Fjallabyggđ

Steingrímur Óli Hákonarson

steini@fms.is

Sjálfstćđisfélag Ólafsfjarđar

Ţorsteinn Ţorvaldsson

 

Sjálfstćđisfélagiđ Siglufirđi

Ólafur Stefánsson

olafur@primex.is

 

   

Fulltrúaráđiđ S-Ţingeyjasýslu

Leifur Hallgrímsson

leifur@myflug.is

Sjálfstćđisfélag S-Ţingeyinga

Ari Heiđmann Jósavinsson

ari27@simnet.is

Sjálfstćđisfélag Grenivíkur og nágrennis

Gísli Gunnar Oddgeirsson

gisligunnar73@gmail.com 

Félag sjálfstćđiskvenna í S-Ţingeyjarsýslu

Bryndís Ívarsdóttir

stadarholl@simnet.is

FUS Mjölnir, Húsavík

Gunnar Hnefill Örlygsson

gunnar@hnefill.is

Sjálfstćđisfélag Húsavíkur

Sigurgeir Höskuldsson

sigurgeir@nordlenska.is

Fulltrúaráđiđ N-Ţingeyjasýslu

Rúnar Ţórarinsson

runarth@kopasker.is

Sjálfstćđisfélag Raufarhafnar

Helgi Ólafsson

hlegardur@gmail.com

Sjálfstćđisfélag Ţórshafnar

Almar Marinósson

almarm@simnet.is

Sjálfstćđisfélag Öxarfjarđar

Rúnar Ţórarinsson

runarth@kopasker.is

Fulltrúaráđiđ í Múlaţingi

Hilmar Gunnlaugsson

hilmargunnlaugsson@mac.com

Sjálfstćđisfélag Fljótsdalshérađs og Borgarfj. eys.

Sigurđur Gunnarsson

sigurdur.gunnarsson@alcoa.com

     

Sjálfstćđiskvennafélagiđ Auđur á Austurlandi

Sigríđur Sigmundsdóttir

sigga@me.is

FUS í Múlaţingi

Björgvin Stefán Pétursson

 

     

Sjálfstćđisfélagiđ Skjöldur

Oddný Björk Daníelsdóttir

oddbdan@gmail.com

Sjálfstćđisfélag Djúpavogs

Ragnar Sigurđur Kristjánsson

ragnar8899@hotmail.com

Sjálfstćđisfélag Norđfjarđar

Sindri Karl Sigurđsson

sindri@svn.is

Fulltrúaráđ Fjarđabyggđar

Samúel K. Sigurđsson

samuels@olis.is

Sjálfstćđisfélag Eskifjarđar

Árni Ţórhallur Helgason

arnihe@simnet.is

Sjálfstćđisfélag Reyđarfjarđar

Jón Grétar Margeirsson

jong@byko.is

FUS Hávarr, Fjarđabyggđ

 

Sigurđur Ingvi Gunnţórsson siggi1998@gmail.com
     

Svćđi

Sjálfstćđisflokkurinn á Akureyri  |  Ađsetur: Kaupangi v/ Mýrarveg  |  Ritstjóri Íslendings: Stefán Friđrik Stefánsson | XD-NA á facebook