Sjálfstćđisfélög í Norđausturkjördćmi

Norđausturkjördćmi

Kristinn Frímann Árnason

naust@xd.is

Kjördćmisfélag ungra - KUSNA

Baldvin Jónsson 

baldvinjons@gmail.com

Fulltrúaráđiđ Akureyri

Ásgeir Örn Blöndal

asgeirorn@pacta.is

Sjálfstćđisfélag Akureyrar

Anna Rósa Magnúsdóttir

annarosamagnusd@hotmail.com

Málfundafélagiđ Sleipnir, Akureyri

Stefán Friđrik Stefánsson

stebbifr@simnet.is

Vörn, félag sjálfstćđiskvenna á Akureyri

Svava Ţórhildur Hjaltalín

svavah@akmennt.is

FUS Vörđur, Akureyri

Hjörvar Blćr Guđmundsson 

hjorvar15@gmail.com

Fulltrúaráđiđ Eyjafirđi

Reynir Helgi Schiöth

thuridj@simnet.is

Sjálfstćđisfélagiđ Hrísey

Kristinn Frímann Árnason

kelahus@simnet.is

Sjálfstćđisfélag Dalvíkurbyggđar

Gunnţór Eyfjörđ Gunnţórsson

gunnthoreyfjord@gmail.com

Sjálfstćđisfélagiđ Drangćingur

Sjálfstćđisfélagiđ Einar Ţverćingur

Jón Viđar Ţorsteinsson

Baldur Helgi Benjamínsson

brakandi@emax.is

baldur.benjaminsson@gmail.com

Fulltrúaráđiđ Fjallabyggđ

Erla Gunnlaugsdóttir 

erlag@fjallaskolar.is

Sjálfstćđisfélag Ólafsfjarđar

Sćunn Gunnur Pálmadóttir 

spalma@simnet.is

Sjálfstćđisfélagiđ Siglufirđi

Hjalti Gunnarsson

hjaltigunnars@simnet.is

FUS Njörđur

 

 

Fulltrúaráđiđ S-Ţingeyjasýslu

Leifur Hallgrímsson

leifur@myflug.is

Sjálfstćđisfélag S-Ţingeyinga

Ari Heiđmann Jósavinsson

ari27@simnet.is

Sjálfstćđisfélag Grenivíkur og nágrennis

Gísli Gunnar Oddgeirsson

gisligunnar73@gmail.com 

Félag sjálfstćđiskvenna í S-Ţingeyjarsýslu

Bryndís Ívarsdóttir

stadarholl@simnet.is

FUS Mjölnir, Húsavík

Gunnar Hnefill Örlygsson

gunnar@hnefill.is

Sjálfstćđisfélag Húsavíkur

Hannes Höskuldsson

hanneshh@simnet.is

Fulltrúaráđiđ N-Ţingeyjasýslu

Rúnar Ţórarinsson

runarth@kopasker.is

Sjálfstćđisfélag Raufarhafnar

Helgi Ólafsson

hlegardur@gmail.com

Sjálfstćđisfélag Ţórshafnar

Jónas Sigurđur Jóhannsson

geirehf@simnet.is

Sjálfstćđisfélag Öxarfjarđar

Rúnar Ţórarinsson

runarth@kopasker.is

Fulltrúaráđiđ á Fljótsdalshérađi

Hilmar Gunnlaugsson

hilmar@sokn.is

Sjálfstćđisfélag Fljótsdalshérađs og Borgarfj. eys.

Ţór Ragnarsson

thorogsigga@simnet.is

Sjálfstćđisfélag Vopnafjarđar

Björn Gunnar Hreinsson

bgh@simnet.is

Sjálfstćđiskvennafélagiđ Auđur á Austurlandi

Sigríđur Sigmundsdóttir

sigga@me.is

FUS Lögurinn, Egilsstöđum

Sćvar Atli Sćvarsson

saevar.sa@gmail.com

Fulltrúaráđiđ Seyđisfirđi

Adolf Guđmundsson

addi@gullberg.is

Sjálfstćđisfélagiđ Skjöldur

Daníel Björnsson

danielb@simnet.is

FUS Óđinn, Seyđisfirđi

Viktor Andersen

viktorandersen34@gmail.com 

Sjálfstćđisfélag Norđfjarđar

Sindri Sigurđsson

sindri@svn.is

Fulltrúaráđ Fjarđabyggđar

Samúel K. Sigurđsson

umbrey@olis.is

Sjálfstćđisfélag Eskifjarđar

Árni Ţórhallur Helgason

arnihe@simnet.is

Sjálfstćđisfélag Reyđarfjarđar

Jón Grétar Margeirsson

jong@byko.is

Sjálfstćđisfélag Fáskrúđsfjarđar og Stöđvafjarđar

Óskar Ţór Hallgrímsson

oskarth@hive.is

Sjálfstćđisfélag Djúpavogs

Gauti Jóhannesson

gauti@djupivogur.is

FUS Hávarr, Fjarđabyggđ

Sigurđur Ingvi Gunnţórsson 

siggi1998@gmail.com

Svćđi

Sjálfstćđisflokkurinn á Akureyri  | Ađsetur: Kaupangi v/Mýrarveg  |  Ritstjóri Íslendings: Stefán Friđrik Stefánsson  |  XD-Ak á facebook